ट्रेनची उड्डाणे कधी सुरू होतील?

ट्रेन कधी सुरू होतील
ट्रेन कधी सुरू होतील

Tren Seferleri Ne Zaman Başlayacak? : TCDD Taşımacılık, koronavirüs salgını nedeniyle ara verilen Yüksek Hızlı Tren (YHT), bölgesel tren ve anahat tren seferlerini, herhangi bir değişiklik olmazsa Haziran ayı içerisinde yeniden başlatmayı planlıyor.


TCDD Taşımacılık AŞ tarafından açıklanan bir tarih henüz yok ama yeni normalleşme sürecinde önümüzdeki haftalarda kademeli olarak tren seferleri tekrar başlayacak. Yataklı vagonlar için ise yarı düzenlemeler yapılıyor. Bu düzenlemeler sonrası Doğu Ekspresi gibi popüler tren seferlerine de tekrar başlanacak.

कार्स ईस्टर्न एक्सप्रेस
कार्स ईस्टर्न एक्सप्रेस

ट्रेनमध्ये लागू होण्यासाठी नवीन नियम येथे आहेत

"संक्रमण कालावधी" साठी काही नियम लावले गेले होते. त्यानुसार, गाड्या 50 टक्के क्षमतेसह प्रवासी घेऊन जातील. अनस्केड प्रवाशांना गाड्यांमध्ये नेले जाणार नाही. प्रवाशांना तिकिट आधीच मिळेल. ते केवळ त्यांनी खरेदी केलेल्या आसनावरच बसतील. त्याला दुसर्‍या सीटवर प्रवास करता येणार नाही. तिकिटांच्या दरात कोणताही बदल झालेला नाही. गाड्या निर्जंतुकीकरण केल्या जातील.

"संक्रमण कालावधी" मध्ये काही नियम लागू होतील. हे खालीलप्रमाणे आहेतः

  • वायएचटी 50 टक्के क्षमतेसह प्रवासी घेऊन जातील.
  • अनस्केड प्रवाशांना गाड्यांमध्ये नेले जाणार नाही. प्रवासी त्यांचे मुखवटे घेऊन आले पाहिजेत.
  • प्रवाशांना तिकिट आधीच मिळेल. ते केवळ त्यांनी खरेदी केलेल्या आसनावरच बसतील. त्याला दुसर्‍या सीटवर प्रवास करता येणार नाही.
  • तिकिटांच्या दरात कोणताही बदल झालेला नाही.
  • गाड्या निर्जंतुकीकरण केल्या जातील.

वॅगनच्या मागे आरोग्यासाठी गाड्या रिक्त आहेत. ”

“Trenler de yüzde 50 kapasite ile çalışacaklar. Arkada sağlık için boş koltuklar olacak. Vatandaşın yeni döneme alışması için mali ve psikolojik desteğe ihtiyaç var. Onları tekrar kazanmak için fedakârlık yapılması gerekiyor. Yapılan araştırmalara göre, havayolunda önümüzdeki yıl bu mevsimde bile Ocak ayı rakamlarını yakalayamıyor. Trende de benzer rakamlar var. Milletin yaşantısı artık değişecek.”

वायएचटी मोहीम कधी सुरू होईल?

टीसीडीडी तामास्क ए.के. संचालित वायएचटी कोरानाव्हायरसनंतर बदलत्या सामाजिक अंतराच्या नियमांनुसार या स्थानांमधील अंतर समायोजित करण्यासाठी रेल्वेच्या जागांची व्यवस्था केली गेली असल्याचे त्यांनी नमूद केले. जूनच्या मध्यापासून सुरू होणारी वायएचटी फ्लाइटची तिकिट विक्री पुन्हा इंटरनेटवर होईल.

तुर्की फास्ट गाडी नकाशा1 टिप्पणी

  1. टीसीडीडी ट्रेन सेवांमध्ये वायएचटी लाइन समाविष्ट आहे!

टिप्पण्या