İzmir Ödemiş Tren Saatleri 2019 : TCDD Taşımacılık A.Ş. tarafından İzmir-Ödemiş arasında her gün karşılıklı olarak 7 sefer gerçekleştirilmektedir. İzmir Ödemiş arası yol yenileme çalışmalarının ardından artırılan seferlere Ödemiş’li vatandaşların ilgisi yüksek düzeyde. Ödemişlilerin seyahatlerinde tren tercih etmeleri TCDD Taşımacılık A.Ş.’yi bu hattaki tren sefer sayısını artırmaya zorladığı da bir gerçek.
Sizlere aşağıda tabloda da görüleceği üzere İzmir Ödemiş tren saatlerini sunuyoruz. Bilmeniz gereken birkaç şeyi ise yazımızda paylaşacağız.Ödemiş İzmir tren seferleri bölgesel tren sınıfında olduğundan TCDD Taşımacılık A.Ş.’nin internet sitesi ya da mobil uygulamasından bilet almanız mümkün değil.
Tren bilet satışı gün içinde yapılmakta olup ileriki tarihlide bilet alamıyorsunuz. Bu nedenle seyahat etmeyi planladığınız trenin hareket saatinden önce istasyonlara gelerek istasyon bilet gişelerinden biletlerinizi alabilirsiniz.
इझमिर (बासमाने स्टेशन) वरून गाड्यांच्या सुटण्याच्या वेळा 06:20, 09:20, 12:30, 15:05, 17:05, 20:30 आणि 22:05 आहेत आणि Ödemiş वरून संबंधित ट्रेनच्या सुटण्याच्या वेळा आहेत (Ödemiş शहर) 05:20, 07:05, 08:45, 12:00, 14:50, 17:55 आणि 19:50 आहेत.
İzmir ते Ödemiş पहिली ट्रेन 06:20 वाजता सुटते आणि शेवटची ट्रेन 22:05 वाजता बसमाने स्टेशनवरून निघते. Ödemiş ते İzmir दिशेला जाणाऱ्या पहिल्या ट्रेनची सुटण्याची वेळ 05:20 आहे आणि शेवटची ट्रेन 19:50 वाजता निघते.
इझमिर ओडेमिस सरासरी प्रवास वेळ 2 तास 10 मिनिटेड.
इझमिर ओडेमिस ट्रेन स्टेशन
İzmir आणि Ödemiş दरम्यान धावणार्या ट्रेनच्या मार्गांवर स्थित आहे. 22 स्थानके आणि थांबे आहेत:
- इझमीर (बासमाने),
- गाझीमीर,
- अदनान मेंडेरेस (विमानतळ),
- मिंडर,
- बीट,
- तोरबाली,
- गुरगुर,
- Taşkesik,
- अरिकबासी,
- टरबूज सह,
- एलिफ,
- फुरुन्लु,
- भरभराट,
- बायंदीर व्होकेशनल स्कूल,
- याकाकोय,
- काटा,
- पिनार्ली स्टेशन,
- डेरेबासी,
- डोयरानली,
- पहिली आघाडी,
- ओडेमिस ट्रेन स्टेशन
- ओडेमिस सिटी
इझमिर ओडेमिस ट्रेन टाइम्स
स्टेशन | इझमिर ओडेमिस लाइन ट्रेन्स | ||||||
1. ट्रेन | 2. ट्रेन | 3. ट्रेन | 4. ट्रेन | 5. ट्रेन | 6. ट्रेन | 7. ट्रेन | |
इझमीर (बासमाने) | 06:20 | 09:20 | 12:30 | 15:05 | 17:05 | 20:30 | 22:05 |
Gaziemir | 06:39 | 09:39 | 12:49 | 15:25 | 17:25 | 20:49 | 22:25 |
A. मेंडेरेस विमानतळ | 06:44 | 09:44 | 12:54 | 15:31 | 17:31 | 20:54 | 22:30 |
वळणे घेत जाणे | 06:48 | 09:48 | 12:58 | 15:36 | 17:36 | 20:58 | 22:34 |
बीट | 07:02 | 10:02 | 13:12 | 15:50 | 17:51 | 21:12 | 22:48 |
बॅग | 07:14 | 10:15 | 13:24 | 16:05 | 18:03 | 21:24 | 23:00 |
गुरगुर | x | x | 13:32 | x | 18:11 | x | x |
स्टोनकट | 07:23 | x | 13:35 | x | 18:14 | 21:33 | x |
Arıkbaşı | 07:29 | 10:29 | 13:41 | 16:19 | 18:20 | 21:39 | 23:14 |
टरबूज | 07:35 | 10:35 | 13:47 | 16:25 | 18:26 | 21:45 | 23:20 |
एलिफली | 07:38 | x | 13:50 | x | 18:29 | x | x |
फुरुन्लु | 07:41 | x | 13:53 | 16:30 | 18:32 | x | x |
दुपारी | 07:46 | 10:43 | 13:58 | 16:35 | 18:40 | 21:53 | 23:28 |
बायंदीर व्होकेशनल स्कूल | 07:50 | 10:47 | x | 16:39 | x | x | x |
याकाकोय | 07:53 | x | 14:04 | x | 18:46 | x | x |
काटा | 07:57 | 10:52 | 14:08 | 16:48 | 18:50 | 22:01 | 23:36 |
पिनार्ली थांबा | 08:01 | x | 14:12 | x | 18:54 | x | x |
Derebaşı | 08:06 | x | 14:17 | x | 18:59 | x | x |
दोयरानली | 08:10 | x | 14:21 | x | 19:03 | x | x |
फर्स्टलीड | 08:15 | 11:05 | 14:26 | 17:01 | 19:08 | 22:14 | 23:49 |
ओडेमिस ट्रेन स्टेशन | 08:23 | 11:13 | 14:34 | 17:09 | 19:16 | 22:22 | 23:57 |
ओडेमिस सिटी | 08:28 | 11:18 | 14:39 | 17:14 | 19:21 | 22:27 | 00:02 |
नाही: शेवटच्या रांगेतील 7वी ट्रेन फक्त आठवड्याच्या शेवटी (शुक्रवार, शनिवार, रविवार) चालते.
Ödemiş İzmir (Basmane) ट्रेन टाइम्स
स्टेशन | Ödemiş İzmir लाईन गाड्या | ||||||
1. ट्रेन | 2. ट्रेन | 3. ट्रेन | 4. ट्रेन | 5. ट्रेन | 6. ट्रेन | 7. ट्रेन | |
ओडेमिस सिटी | 05:20 | 07:05 | 08:45 | 12:00 | 14:50 | 17:55 | 19:50 |
ओडेमिस ट्रेन स्टेशन | 05:24 | 07:09 | 08:49 | 12:04 | 14:54 | 17:59 | 19:54 |
बेतिकोय | 05:29 | x | x | x | x | 18:04 | x |
फर्स्टलीड | 05:35 | 07:18 | 08:58 | 12:13 | 15:04 | 18:10 | 20:04 |
दोयरानली | 05:40 | x | x | 12:18 | x | 18:15 | x |
Derebaşı | 05:44 | x | x | 12:22 | x | 18:19 | x |
पिनार्ली थांबा | 05:49 | 07:29 | x | 12:27 | x | 18:24 | x |
काटा | 05:53 | 07:33 | 09:11 | 12:31 | 15:24 | 18:28 | 20:17 |
याकाकोय | 05:58 | x | x | 12:36 | x | 18:33 | x |
बायंदीर व्होकेशनल स्कूल | 06:01 | 07:40 | 09:17 | x | 15:30 | 18:36 | 20:23 |
दुपारी | 06:05 | 07:47 | 09:21 | 12:41 | 15:34 | 18:41 | 20:30 |
फुरुन्लु | 06:10 | 07:52 | 09:26 | 12:46 | 15:39 | 18:46 | 20:35 |
एलिफली | 06:13 | 07:55 | x | 12:49 | x | 18:49 | x |
टरबूज | 06:16 | 07:58 | 09:31 | 12:52 | 15:44 | 18:52 | 20:40 |
Arıkbaşı | 06:22 | 08:04 | 09:37 | 12:58 | 15:50 | 18:58 | 20:46 |
स्टोनकट | 06:28 | 08:10 | x | 13:04 | x | 19:04 | x |
गुरगुर | 06:31 | x | x | x | x | 19:07 | x |
बॅग | 06:39 | 08:24 | 09:51 | 13:16 | 16:04 | 19:16 | 21:01 |
बीट | 06:50 | 08:37 | 10:02 | 13:27 | 16:15 | 19:27 | 21:12 |
वळणे घेत जाणे | 07:05 | 08:52 | 10:16 | 13:41 | 16:29 | 19:41 | 21:27 |
A. मेंडेरेस विमानतळ | 07:09 | 08:56 | 10:20 | 13:45 | 16:33 | 19:45 | 21:32 |
Gaziemir | 07:14 | 09:01 | 10:26 | 13:50 | 16:38 | 19:50 | 21:38 |
इझमीर (बासमाने) | 07:33 | 09:19 | 10:45 | 14:09 | 16:57 | 20:09 | 21:57 |
नाही: शेवटच्या रांगेतील 7वी ट्रेन फक्त आठवड्याच्या शेवटी (शुक्रवार, शनिवार, रविवार) चालते.
Izmir Odemis ट्रेन नकाशा
एजियन प्रादेशिक गाड्यांचा नकाशा
इझमिर ओडेमिस ट्रेन तिकिटाची किंमत
दररोज परस्परपणे धावणाऱ्या ट्रेनसाठी ऑनलाइन खरेदी आणि आरक्षण करणे शक्य नाही. तुम्ही बॉक्स ऑफिसवरून दररोज तिकिटे खरेदी करू शकता. पुलमन सीट तिकिटाची किंमत प्रति व्यक्ती £ 13,5आहे
TCDD माहिती आणि आरक्षण फोन:
तिकीट कार्यालयाचे दूरध्वनी क्रमांक आणि रेल्वे स्थानकांचे कामाचे तास जेथे तिकिटांची विक्री केली जाते.
इज्मिर बसमाने स्टेशन
दूरध्वनी: 0232 484 86 38 डेस्क - (07.00 - 21.30)
बायडीर स्टेशन
दूरध्वनी: ०२३२ ८९२ ६० ०६ – (०६.०० – २१.००)
तोरबाली स्टेशन
दूरध्वनी: ०२३२ ८९२ ६० ०६ – (०६.०० – २१.००)
ओडेमिस स्टेशन (शहर):
दूरध्वनी: ०२३२ ८९२ ६० ०६ – (०६.०० – २१.००)
टिप्पणी करणारे प्रथम व्हा